Nhấn chuột lên hình để phóng to

Thuốc Aspirin 81mg ( AGIMEXPHARM )

Liên hệ

  • Thương hiệu:
  • Xuất xứ thương hiệu:
  • Quy cách:
  • Mã sản phẩm:
  • Công ty cổ phần dược phẩm AGIMEXPHARM
  • Việt Nam
  • Hộp 20 vỉ x 10 viên nén bao tan trong ruột.
  • PC948

Aspirin 81mg Dự phòng thứ phát nhồi máu cơ tim & đột quỵ.Điều trị các cơn đau nhẹ & vừa, hạ sốt, viêm xương khớp…

THUỐC KÊ ĐƠN 24H CAM KẾT

Đổi trả trong 30 ngày kể từ ngày mua hàng
Miễn phí 100% đổi thuốc
Miễn phí giao hàng toàn quốc

GỌI ĐẶT MUA

0973252026

8:00-22:00
Đăng bởi Dược sĩ Đỗ Hải Cường. Cập nhật lần cuối: 16/04/2021 20:22

Có thể bạn quan tâm

Thuốc Aspirin 81mg  là gì?

Thành phần Aspirin 81mg gồm những gì? Cách sử dụng Aspirin 81mg như thế nào ? Giá thành sản phẩm Aspirin 81mg bao nhiêu? ……..là những thắc mắc mà đại đa số khách hàng, bệnh nhân, hay chính người nhà bệnh nhân đang sử dụng thuốc khác nhau mà không có câu trả lời thích hợp ?

Quý khách hàng có thể đến mua Thuốc không kê đơn  khác nhau trực tiếp tại  Hệ thống nhà thuốc Thục Anh để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất.

Để giải đáp những thắc mắc của quý khách hàng Thuốc Kê Đơn 24h Xin cung cấp 1 số thông tin cần thiết để khách hàng có thể nắm rõ hơn về sản phẩm đang được quan tâm và sử dụng.

Aspirin 81mg Dự phòng thứ phát nhồi máu cơ tim & đột quỵ.Điều trị các cơn đau nhẹ & vừa, hạ sốt, viêm xương khớp…

Aspirin 81mg mua ở đâu uy tín, chất lượng đảm bảo ?

Aspirin 81mg đang được phân phối trực tuyến trên hệ thống website Thuốc Kê Đơn 24h.

Hoặc bạn có thể gọi ngay cho chúng tôi 0973252026 luôn luôn sẵn sàng lắng nghe, giải đáp mọi thắc mắc của bạn 24h !

Ngoài ra Quý khách hàng có thể tham khảo thêm về danh mục Thuốc Giảm đau - Hạ sốt   tại đây:

Thành phần của Thuốc Aspirin 81mg ( AGIMEXPHARM )

Công dụng của Thuốc Aspirin 81mg ( AGIMEXPHARM )

  •  Dự phòng thứ phát nhồi máu cơ tim & đột quỵ.
  • Điều trị các cơn đau nhẹ & vừa, hạ sốt, viêm xương khớp.

 

Liều dùng

  • Giảm đau, hạ sốt: người lớn & trẻ > 12 tuổi: 650 mg/4 giờ hoặc 1000 mg/6 giờ, không quá 3,5 g/ngày; trẻ < 12 tuổi: dùng theo sự chỉ dẫn của bác sĩ.
  • Dự phòng nhồi máu cơ tim: người lớn: 81 mg-325 mg/ngày, dùng hàng ngày hoặc cách ngày.

Tác dụng phụ

  • Buồn nôn, nôn, khó tiêu ở dạ dày, đau dạ dày, mệt mỏi, ban đỏ, mày đay, thiếu máu, tán huyết, yếu cơ, khó thở.

Lưu ý

  • Thận trọng khi dùng với thuốc gây nguy cơ chảy máu.

Chống chỉ định Thuốc Aspirin 81mg:

  • Quá mẫn với dẫn xuất salicylate & NSAID.
  • Bệnh nhân ưa chảy máu, nguy cơ xuất huyết, giảm tiểu cầu.
  • Loét dạ dày-tá tràng tiến triển.
  • Tiền sử bệnh hen, suy tim vừa & nặng, suy gan, suy thận. 3 tháng cuối thai kỳ.

Bảo quản

  • Nơi khô ráo, tránh ánh nắng trực tiếp

Quy cách

Hộp 20 vỉ x 10 viên nén bao tan trong ruột.

Nhà sản xuất

Công ty cổ phần dược phẩm AGIMEXPHARM

Nơi sản xuất

Việt Nam

Địa chỉ mua sản phẩm

Chú ý : Bài viết trên chỉ mang tính chất tham khảo, liều lượng dùng thuốc cụ thể nên theo chỉ định của bác sĩ kê đơn thuốc

- Thuốc Aspirin 81mg ( AGIMEXPHARM ) được bán tại địa chỉ:

Địa Chỉ  :  Thuốc Kê Đơn 24h 
                  Số 36A phố Xa La, phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

  • Hoặc mua online thông qua wedsite Thuockedon24h.vn Để nhận được tư vấn trực tiếp từ những dược sĩ nhiều năm kinh nghiệm người dùng có thể inbox trực tiếp, thông qua zalo, messenger, hoặc Gọi Hotline: 0973252026

Thuockedon24h.vn vận chuyển và giao hàng trên toàn quốc.Cam kết chất lượng tốt nhất đến tận tay người mua hàng !

Thuockedon24h.vn  Hoạt động Online 24 giờ. Trân trọng !

MUA HÀNG

0973252026