Nhấn chuột lên hình để phóng to

Thuốc Paracetamol G.E.S 10mg/ml – thuốc giảm đau hạ sốt

Liên hệ

  • Thương hiệu:
  • Xuất xứ thương hiệu:
  • Quy cách:
  • Mã sản phẩm:
  • Biomendi S.A
  • Ru ma ni
  • Túi 100ml

Thuốc Paracetamol G.E.S 10mg/ml Điều trị triệu chứng các cơn đau vừa và nhẹ, các trạng thái sốt.

THUỐC KÊ ĐƠN 24H CAM KẾT

Đổi trả trong 30 ngày kể từ ngày mua hàng
Miễn phí 100% đổi thuốc
Miễn phí giao hàng toàn quốc

GỌI ĐẶT MUA

0973252026

8:00-22:00
Đăng bởi Dược sĩ Đỗ Hải Cường. Cập nhật lần cuối: 08/04/2021 18:24

Có thể bạn quan tâm

Thuốc Tiêm  Paracetamol G.E.S 10mg/ml là gì?

Thành phần  Paracetamol G.E.S 10mg/ml gồm những gì? Cách sử dụng  Paracetamol G.E.S 10mg/ml như thế nào ? Giá thành sản phẩm  Paracetamol G.E.S 10mg/ml bao nhiêu? ……..là những thắc mắc mà đại đa số khách hàng, bệnh nhân, hay chính người nhà bệnh nhân đang sử dụng thuốc khác nhau mà không có câu trả lời thích hợp ?

Quý khách hàng có thể đến mua tất cả thuốc khác nhau trực tiếp tại  Hệ thống nhà thuốc Thục Anh để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất.

Để giải đáp những thắc mắc của quý khách hàng Thuốc Kê Đơn 24h Xin cung cấp 1 số thông tin cần thiết để khách hàng có thể nắm rõ hơn về sản phẩm đang được quan tâm và sử dụng.

 Paracetamol G.E.S 10mg/ml Điều trị triệu chứng các cơn đau vừa và nhẹ, các trạng thái sốt.

 Paracetamol G.E.S 10mg/ml mua ở đâu uy tín, chất lượng đảm bảo ?

 Paracetamol G.E.S 10mg/ml đang được phân phối trực tuyến trên hệ thống website Thuốc Kê Đơn 24h.

Hoặc bạn có thể gọi ngay cho chúng tôi 0973252026 luôn luôn sẵn sàng lắng nghe, giải đáp mọi thắc mắc của bạn 24h !

Ngoài ra Quý khách hàng có thể tham khảo thêm về danh mục Thuốc Tiêm - Truyền  tại đây:

Thành phần của Thuốc Paracetamol G.E.S 10mg/ml – thuốc giảm đau hạ sốt

Công dụng của Thuốc Paracetamol G.E.S 10mg/ml – thuốc giảm đau hạ sốt

  • Điều trị triệu chứng các cơn đau vừa và nhẹ, các trạng thái sốt.

 

Liều dùng

  • Người lớn: 1-2 g/lần, nếu cần lặp lại liều này sau 4 giờ. Tối đa 6 g/ngày. Tiêm bắp sâu & chậm, tiêm IV trực tiếp trong 2 phút hoặc truyền IV (với 125 mL NaCl0.9% hoặc glucose 5% trong 15 phút). Khoảng cách giữa 2 lần tiêm tối thiểu 4 giờ. 
  • Suy thận khoảng cách giữa 2 lần tiêm tối thiểu 8 giờ. 
  • Trẻ > 17 kg (khoảng 4 tuổi trở lên): 30 mg/kg/lần, nếu cần lặp lại liều sau 6 giờ, tối đa 120 mg/kg/ngày.

Tác dụng phụ

  • Phát ban hoặc phản ứng dị ứng (hiếm gặp). Chóng mặt, khó ở, giảm huyết áp nhẹ sau khi tiêm IV hay đau tại chỗ tiêm.

Lưu ý

  • Nên thay thế ngay việc trị liệu bằng dạng tiêm khi có thể dùng đường uống.
  • Phải thông báo ngay việc đang dùng thuốc này nếu cần phải định lượng acid uric hay glucose máu.

Bảo quản

  • Nơi khô thoáng, tránh ẩm, tránh ánh sáng trực tiếp

Quy cách

Túi 100ml

Nhà sản xuất

Biomendi S.A

Nơi sản xuất

Ru ma ni

Địa chỉ mua sản phẩm

Chú ý : Bài viết trên chỉ mang tính chất tham khảo, liều lượng dùng thuốc cụ thể nên theo chỉ định của bác sĩ kê đơn thuốc

- Thuốc Paracetamol G.E.S 10mg/ml – thuốc giảm đau hạ sốt được bán tại địa chỉ:

Địa Chỉ  :  Nhà thuốc Thục Anh
                  Số 36A phố Xa La, phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội 

  • Hoặc mua online thông qua wedsite Thuockedon24h.vn Để nhận được tư vấn trực tiếp từ những dược sĩ nhiều năm kinh nghiệm người dùng có thể inbox trực tiếp, thông qua zalo, messenger, hoặc Gọi Hotline: 0973252026

Thuockedon24h.vn vận chuyển và giao hàng trên toàn quốc.Cam kết chất lượng tốt nhất đến tận tay người mua hàng !

Thuockedon24h.vn  Hoạt động Online 24 giờ. Trân trọng !

MUA HÀNG

0973252026