Nhấn chuột lên hình để phóng to

Thuốc Apotel- Dung Dịch Truyền Tĩnh Mạch

Liên hệ

  • Thương hiệu:
  • Xuất xứ thương hiệu:
  • Quy cách:
  • Mã sản phẩm:
  • Uni-Pharma Kleon Tsetis Pharmaceutical Laboratories S.A.
  • Hy lạp
  • Hộp 3 ống

Thuốc Apotel có tác dụng Giảm đau nhanh các triệu chứng sốt, đau nhức và khó chịu như nhức đầu, đau tai, đau răng, đau nhức do cảm cúm. Hạ sốt trong những trường hợp như sốt do thấp khớp, và các nhiễm trùng đường hô hấp khác.

THUỐC KÊ ĐƠN 24H CAM KẾT

Đổi trả trong 30 ngày kể từ ngày mua hàng
Miễn phí 100% đổi thuốc
Miễn phí giao hàng toàn quốc

GỌI ĐẶT MUA

0973252026

8:00-22:00
Đăng bởi Dược sĩ Đỗ Hải Cường. Cập nhật lần cuối: 08/04/2021 21:22

Có thể bạn quan tâm

Thuốc Tiêm Apotel là gì?

Thành phần Apotel gồm những gì? Cách sử dụng Apotel như thế nào ? Giá thành sản phẩm Apotel bao nhiêu? ……..là những thắc mắc mà đại đa số khách hàng, bệnh nhân, hay chính người nhà bệnh nhân đang sử dụng thuốc khác nhau mà không có câu trả lời thích hợp ?

Quý khách hàng có thể đến mua tất cả thuốc khác nhau trực tiếp tại  Hệ thống nhà thuốc Thục Anh để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất.

Để giải đáp những thắc mắc của quý khách hàng Thuốc Kê Đơn 24h Xin cung cấp 1 số thông tin cần thiết để khách hàng có thể nắm rõ hơn về sản phẩm đang được quan tâm và sử dụng.

 Apotel  có tác dụng Giảm đau nhanh các triệu chứng sốt, đau nhức và khó chịu như nhức đầu, đau tai, đau răng, đau nhức do cảm cúm

Apotel mua ở đâu uy tín, chất lượng đảm bảo ?

Apotel đang được phân phối trực tuyến trên hệ thống website Thuốc Kê Đơn 24h.

Hoặc bạn có thể gọi ngay cho chúng tôi 0973252026 luôn luôn sẵn sàng lắng nghe, giải đáp mọi thắc mắc của bạn 24h !

Ngoài ra Quý khách hàng có thể tham khảo thêm về danh mục Thuốc Tiêm - Truyền  tại đây:

Thành phần của Thuốc Apotel- Dung Dịch Truyền Tĩnh Mạch

Công dụng của Thuốc Apotel- Dung Dịch Truyền Tĩnh Mạch

  • Giảm đau nhanh các triệu chứng sốt, đau nhức và khó chịu như nhức đầu, đau tai, đau răng, đau nhức do cảm cúm.
  • Hạ sốt trong những trường hợp như sốt do thấp khớp, và các nhiễm trùng đường hô hấp khác.

Liều dùng

  • Truyền tĩnh mạch trong 15 phút. Khoảng cách >= 4 giờ giữa 2 lần truyền. Vị thành niên & người lớn > 50 kg: 1 g/lần (= 1 chai 100 mL), có thể 4 lần/ngày, liều tối đa 4 g paracetamol/ngày. Trẻ > 33 kg (khoảng 11 tuổi), vị thành niên & người lớn < 50 kg: 15 mg/kg/lần (= 1,5 mL dung dịch/1 kg), liều tối đa 60 mg paracetamol/1 kg/ngày.

Tác dụng phụ

  • Hiếm: hạ HA, tăng men gan.
  •  Rất hiếm: phát ban hoặc phản ứng dị ứng.

Lưu ý

  • Bệnh nhân bệnh gan, bệnh thận, nghiện rượu, suy dinh dưỡng, mất nước. Mang thai & cho con bú.

Chống chỉ định:

  • Quá mẫn với paracetamol. Trường hợp thiểu năng tế bào gan.

Tương tác thuốc:

  • Tránh uống rượu khi dùng thuốc. Lưu ý nếu phối hợp với thuốc khác cùng chứa paracetamol. Probenecid.

Bảo quản

  • Bảo quản ở nhiệt độ dưới 30 độ C. Không được để trong tủ lạnh hoặc làm đông lạnh.

Quy cách

Hộp 3 ống

Nhà sản xuất

Uni-Pharma Kleon Tsetis Pharmaceutical Laboratories S.A.

Nơi sản xuất

Hy lạp

Địa chỉ mua sản phẩm

Chú ý : Bài viết trên chỉ mang tính chất tham khảo, liều lượng dùng thuốc cụ thể nên theo chỉ định của bác sĩ kê đơn thuốc

- Thuốc Apotel- Dung Dịch Truyền Tĩnh Mạch được bán tại địa chỉ:

Địa Chỉ  :  Thuốc Kê Đơn 24h Thuộc Hệ Thống Nhà thuốc Thục Anh
                  Số 36A phố Xa La, phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

  • Hoặc mua online thông qua wedsite Thuockedon24h.vn Để nhận được tư vấn trực tiếp từ những dược sĩ nhiều năm kinh nghiệm người dùng có thể inbox trực tiếp, thông qua zalo, messenger, hoặc Gọi Hotline: 0973252026

Thuockedon24h.vn vận chuyển và giao hàng trên toàn quốc.Cam kết chất lượng tốt nhất đến tận tay người mua hàng !

Thuockedon24h.vn  Hoạt động Online 24 giờ. Trân trọng !

MUA HÀNG

0973252026